Sabunta wurin dafa abinci

Kicinku shine inda ku da danginku ku ciyar da lokaci mai yawa. Kuɗin abincinku tabbas zuciyar gidanka ne, inda ake dafa abinci, an gama aikin gida kuma danginku suna jin daɗin yin tare tare. Wannan shi ne mafi yawan lokuta wurin da abokai, maƙwabta da dangi suke yin rubutu ta atomatik, ƙanshin abincin da ɗakin abinci da ɗakin dumama. Kichin ɗakin ku ɗaya shine ɗayan dakuna mafi tsayi a gidanku. Bai kamata ta kasance kyakkyawa da aiki ba kamar yadda zai yiwu?

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don haɓaka ɗakin girkinku, daga shirye-shiryen kuɗi mai sauƙi don kammala gyaran kitchen. Tare da cikakken remodel, zaku iya yin aiki mai kyau tare da ɗan kuɗi kaɗan ko zaɓi don cikakken remodel na kayan alatu. Game da abin da ke akwai don sabuntawa da gyara abin da kuka dafa, sararin samaniya ita ce iyaka!

Hakanan, tuna cewa sai dai in kun gyara gidan dafa abinci gabaɗaya, zai iya zama mai ban mamaki mai sauƙi da ƙoshin tsada don sabunta kicin ɗinku tare da newan sabbin abubuwa kuma kuyi shi da gayyata da amfani kamar yadda zai yiwu. Kuna iya farawa ta hanyar tayar da kabad, alal misali, ko shigar da sabon ƙididdigar katun ko bene. Me zai hana a sake amfani da murfin bayan gida tare da tiles masu kyau waɗanda zasu kammala kayan adon girkin ku? Ko la'akari da samun sabbin na'urori. Kyakkyawan sabon yanayi mai kyau ko firij mai farantawa koyaushe kuna fata kuna iya canza yanayin kicin. Ko da wani abu mai sauƙi kamar zaɓar sabon ƙwanƙwasawa da iyawa don kabad da masu jan zane na iya wartsake kallon kicin ɗinku kuma ya kawo bambanci mai ban mamaki cikin lokacin da aka ciyar a wurin.

Idan ka yanke shawarar yin cikakken gyara na dafa abinci, yi la’akari da cewa zaku iya zama ɗan kwangilarku, hayar mutane daban-daban don yin takamaiman aiki, ko amfani da kamfanin sarrafawa don kula da aikin gaba ɗayan. Don farawa, farawa ta hanyar yin la'akari da ƙididdigar kuɗin gaskiya kuma kar ku manta da kuɗa asusu don duk waɗannan ƙananan abubuwan da ba a zata ba waɗanda suka fito cikin aikin gyara. Kuna iya yanke shawara don sake gyara ɗakin dafa abinci a farashin da aka rage, ko ɗaukar hanyar tsakiyar hanya, ko kuma kawai ku ba da kanku kayan girke-girke na mafarkinka.

Komai kasafin ku, zaku iya fara aiwatarwa ta hanyar samo ra'ayoyi akan irin sabon gidan girkin ku. Idan kun nemi rancen don yin aikin, kuna iya farawa kai tsaye har sai an biya kuɗin. Wannan yana da ƙarin fa'idar ƙirƙirar wahayi da ƙuduri da ake buƙata don kammala aikin. Da zarar ka hango yadda kicin dinka zai zama, ba za ka taba gamsar da shi ba har sai ya zama gaskiya.

Don masu farawa, ziyarci shagunan haɓaka gida da bincika hanyoyin don ra'ayoyi don sake dafa abinci. Binciki mujallu na kitchen, bincika tallace-tallace da karanta labarai don san kanku da abin da ke akwai, gami da sabbin samfura da yawa cikin ci gaba. Fara don samun fahimtar abin da ke faruwa kuma ba zai dace da kasafin ku ba. A wannan gaba, lokacin da kuka ga dukkan damar da ke cikin sabon dafa abinci, kuna iya yanke shawarar saka ɗan abin da ba tsammani ba.





Comments (0)

Leave a comment