Sabuntawar murhu

Wurin zama, dakin iyali, falo da kuma babban gida duk sassan gida ne wadanda suka cancanci yin gyara lokacin da kuka gama aikin inganta gida. Tunani guda ɗaya da wataƙila ba ku zata ba shine cewa ƙara wuraren kunna wuta a ɗakuna daban-daban a cikin gidanka zai yi abubuwan al'ajabi don ƙara darajar gidan. Amma ƙara bututun haya ba kawai zai kawo ƙarin darajar kuɗi zuwa gidanka ba, har ma hanya ce mai kyau don ƙara abokantaka ta abokantaka ga membobinka. Tabbas, da yawa daga cikin masu sanyi mai sanyi sun girbe marshmallows ko sun sami labarai akan sofa mai gamsarwa. Iyali da mutane iri daban-daban suna ƙaunar gidaje, amma idan kuna son ƙara ɗaya a cikin gidanka, dole ne da farko kuyi la’akari da batutuwa masu mahimmanci!

Sanya canje-canje

Don samun nasarar sanya murhu a gidanku, abu na farko da za a yi la’akari da shi shine yadda zai dace. Yakamata ayi la'akari da murhun murhu a zaman wani yanki mai wuyar warwarewa. Ko kuna son sanin kanku abin da ake buƙatar canzawa ko kuma kuna son saduwa da ɗan kwangilar, lallai ne kuyi la'akari da girman ɗakin ku. Idan gidan a halin yanzu yana da ɗakunan ɗan kwanciyar hankali, to, akwai dama mai kyau da za a faɗaɗa shi. Manya-manyan gidajen wuta na iya zama mai amfani ga bututun hayaƙi kawai saboda akwai sarari don wuta kuma babu dama cewa gobarar ba zata zata faru ba.

Thewararren kwararren ɗan kwastan ya kamata, yakamata ya taimaka muku don warware matsalolin gyara dakin zama. Kari akan haka, kamfanin gyaran gyare-gyare zai iya taimaka muku idan kun yanke shawarar kara gidan wuta a gidan mai gida. Don wannan ya faru, dole ne a yi la'akari da duka ɗaukar ra'ayi daban-daban, amma wataƙila ku ma dole ku faɗaɗa ɗakin dakuna idan ba babban isa ba don murhu ya faru.

La'akari da wane nau'in gida

Wata matsala game da ƙara murhu a gidanku shine nau'in murhu don ƙara. Misali, ba duk gidaje suna bukatar karin fili don gidan ba. Za'a iya siyan wasu wuraren murfin wuta kuma za'a ɗauka a ɗan ɗan fili, don haka ɗakin da ke cikin gidan zai buƙaci gyaran da yawa.

Zabi kamfanin gyaran kaya

Akwai kamfanoni da yawa na ƙwararrun masana'antu a wasu fannoni da suka shafi gyaran gida. Koyaya, ya fi dacewa a tuntuɓi kamfanoni sama da ɗaya ko biyu don samun kwatancen da ya dace don aikin. Tabbas, kimantawa da kuka samu za su kasance haka kawai. A gefe guda, idan kun karɓi magana daga wani kamfanin inganta gida zuwa wani, to akwai damar zaku dogaro ga wannan kamfanin don rage farashin kuɗin bututun ku.





Comments (0)

Leave a comment