Abin da kuke buƙatar sani game da masu tsabtace tururi kafin siyan ɗaya

Steam tsabtatawa sun kasance kusan shekaru 20. Tun daga ƙirƙirar sa, ya zama mafi tsabta ya zama sananne a duniya. Kari ga haka, babu wani injin da ya wanzu a yau da zai iya tsabtace mai zurfi kamar mai tsabta. Kuma masu tsabtace tururi suma suna da sauƙin amfani. Waɗannan su ne mafi yawan dalilan da yasa masu tsabtace tururi suka shahara sosai a cikin rayuwar yau kuma me yasa mutane da yawa ke saya ɗaya don asusun kansu.

Wani nau'in injin ana kiransa mai tsabtace tururi. Babban fa'idar wannan tsabtace tururi shine ta fitar da tururi mai dumin ƙarfi wanda yake samarwa a matsanancin matsin lamba. Waɗannan fasalulukan ne kaɗai suka sa mafi kyawun tsabtace tururi a kasuwa da ɗayan na'urorin tsabtatawa masu tsada a kasuwa. Ainihin, zaku iya siyan masu tsabtace tururi mai rahusa. Koyaya, waɗannan masu tsabtace kawai basu da ikon samar da yanayin zafi sosai don samar da tururi mai bushe sosai. Masu tsabtace tsutsotsi za su iya samar da zafi mai yawa idan kashi 5% na ruwa kawai suka tsaya a kansa.

Lessarancin tsaran tsutsotsi masu tsada suna da ƙananan yanayin zafi, wanda ke nufin an riƙe ƙarin ruwa. Wannan yana nufin cewa duk abin da kuka tsabtace zai zama rigar daga ƙarshe kuma lallai ne ya zama ya bushe da tsada fiye da abin da zaku samu tare da masu tsabtace tururi.

Akwai masu tsabtace tururi a gida waɗanda basu da tsada. Zaka iya sayan sigar da za'a iya ɗauka ko ƙaramin kwalliyar masu tsabtace tururi ko tsabtace masana'antu masu tsada. Koyaya, waɗannan ƙananan juyi ba su aiki da takwaransa masu tsada. A zahiri, akwai nisa daga abin da tsabtace tururi na iya bayarwa. Yanayin zafin jiki da matsin lamba na waɗannan injunan suna da ƙananan ƙananan kuma yana rasa matakan matakan aiki da abubuwan da ake ganin zai iya sa su zama masu tsaftacewa.

Don haka, anan ga wasu abubuwanda yakamata ku nema yayin siyan tsabtace tururi.

Kuna buƙatar duba zafin jiki, matsin lamba, girman tanki na ruwa, girman tukunyar jirgi kuma ko injin din ya bada damar ci gaba da aiki yayin cika shi da ruwa. Idan kuna son masu tsabtace tururi mafi kyau, zaɓi ɗaya wanda ke da matsin lamba kusan 65 psi kuma yanayin zafi ya kamata ya fi ƙwallafin digiri 295 Fahrenheit. Tare da waɗannan fasalulluka, zaka iya tsabtace tsabtace tsabtatattun riguna.

Don tukunyar jirgi, zaku iya samun ɗayan baƙin ƙarfe. Yana iya cinyewa fiye da mayukan bututun ƙarfe, amma ya fi dacewa da ƙarfi. Zai tabbatar da fa'idodi fiye da takwaransa na aluminium.

Wani fasalin da ya kamata ka nema a cikin tsabtace tururi shi ne injin tururi mai maye gurbinsa. Idan ka sayi withaya tare da ginannun ramuka masu ɗorewa, kana buƙatar dawo da mashin ɗin gaba ɗaya ga mai ƙera don sauyawa na tiyo a cikin matsala. Kuna iya gujewa wannan matsala ta siyan tsabtace tururi tare da ɗakunan da za'a iya maye gurbinsu. Idan wani abu ba daidai ba, zaka iya siyan bututun mai maye gurbinsa da kanka.





Comments (0)

Leave a comment