Mai tsabtace injin hannu

Dukanmu muna da kayan aiki na musamman a cikin gidan ba tare da wanda kawai zamu iya rayuwa ba. Kayan aiki ko kayan aiki wanda ke sa rayuwa ta sami sauki sosai saboda akwai. Ga mutane dayawa, wannan kayan aikin ko na'urar shine aikin hannu. Idan ya zo ga tsabtace gida, wannan kayan aikin wani abu ne wanda ba sa amfani da mutane da yawa.

Ko da wane irin gida ka mallaka, gidan iska mai iya ɗaukar rayuwar ka cikin sauƙin sauƙaƙa. Ko karamin ɗaki ne ko babban gida, waɗannan ƙananan kayan aikin tsabtacewa sune madaidaiciyar hanyar da za a iya jure da zubukan da ba a san su ba kuma ba su da damuwa game da ratayewa. Duk wanda yake da yaran da ke birgewa ko matar da ba ta da matsala, masu tsabtace injin hannu na hannu zasu iya taimaka maka wajen kiyaye gidan ka ba tare da ɓata tunaninka ba.

Gaskiya ya rage cewa kalilan mu ke yin aikin gida kawai muyi shi. Akwai wasu mutane da suka sadaukar da kansu waɗanda suke son dukkan shim fiɗa   da kuma motsa jiki waɗanda ke tsarkakewa, koda kuwa sauranmu suna samun sakamako ne kawai.

Gidan tsabta mai tsafta yana da daɗi da annashuwa, kuma babu abin da yake faruwa  a duniya   da ya fi damuwa da yin guda ɗaya, amma ganin duk wahalar da kuka sha ta fashe ko zub da ruwa a farfajadden sabo. tsabtace.

Vacarfin hannu zai baka damar jin daɗin sakamakon guda ɗaya ba tare da yin babban aikin ba. Da yawa daga cikin mu waɗanda suka sami kwanciyar hankali da natsuwa a cikin gidan da muke shirya yawanci suna ɓoye kayan aikin da muke amfani dashi don ɓacewa. Idan kuma lokaci yayi da za'ayi tsabtacewa, toshewa daga ɓoye na iya zama babban aiki ga haƙƙin mutum.

Smallaramin zubarda da ƙananan yawo, mai yin pint-size mai tsabta zai iya taimaka maka kwanciyar hankali kawai saboda zai taimaka maka ka fahimci cewa ƙananan abubuwa sune hakan - ƙananan abubuwa - kuma ba komai bane.

Kayan aikin da ake amfani da su wajen yin ayyukan gida na yau da kullun su dace da abin da kuke so amfani da su, saboda wannan ita ce mafi kyawun hanyar don tabbatar da cewa za a yi ayyukan gida a zahiri.

Devicesarancin na'urorin tsabtatawa masu šaukuwa sune ƙarshe a cikin kayan aikin tsabtace mai amfani-mai amfani saboda suna iya tsabtace ƙananan lahani kafin su yi girma. Plusari, ba lallai ne kuyi aiki koyaushe ba ko dai don cimma tsabtace gidan da kuke so, kawai kuna buƙatar kayan aikin da ya dace don aikin.





Comments (0)

Leave a comment