Ga Maza - Yadda Ake Saka Kwalin Boxan Kwallan Kafa yadda yakamata

Abun cikin tufafi shine mafi yawan kullun kayan suturarku. Ba wai kawai tufafi ne na sirri kaɗai ba amma babban abin da ke damun tunaninku da zaɓinku na tufafi na waje ma.

Shawarwari don ɗaukar taƙaitaccen ɗan dambe daidai

Abun cikin tufafi shine mafi yawan kullun kayan suturarku. Ba wai kawai tufafi ne na sirri kaɗai ba amma babban abin da ke damun tunaninku da zaɓinku na tufafi na waje ma.

Wannan takaice takaice yadda za a sanya guntun wando. Bayan haka, zamu samar muku da cikakken bayani a gare ku. A zahiri, wannan yana da matukar muhimmanci, yayin da takaice, karewa tufafi daga asirin jiki, kuma kuma samar da ta'aziyya. A yau za mu mayar da hankali kan ta'aziyya. Hatta likitoci sun nace kan tsarin da suka dace don zabar riguna.

A matsayin haɗin dambe na ɗan dambe da briefs, briefer ɗan dambe suna ba da mafi kyawun fa'idodin duka nau'ikan biyu. Suna da kyau don motsa jiki da motsa jiki don babban goyon baya da ɗaukar hoto. Duk da yake 'yan dambe sun dace da wando mai suttura, gajeran wando ake nufi da wando mai taushi kuma briefer briefs ga kowane nau'in sutturar sutura.

Yanzu bari mu ci gaba tare da wasu nasihu kan yadda ake ɗaukar gajeren ɗan dambe kamar yadda yakamata:

# 1. Wace tufafi na waje da ke ɗauke da taƙaitaccen ɗan dambe?

Kamar yadda muka ambata a sama, briefer na dambe yana ba da babbar hanyar ɗaukar hoto, ba tare da ƙirƙirar fayil a cikin wando na waje ba. Hakanan, basu da tsawo fiye da yadda aka saba na yau da kullun, saboda haka zaka iya jin daɗin sauƙin motsi ba tare da ƙuntatawa mai yawa ba.

# 2. Sau nawa yakamata ku wanke / canza riguna?

Duk wani aiki mai tsauri ko motsa jiki yana barin gumi mai yawa a jikinka da kayan jikinka shima, yana haifar da kamshi da jin daɗi. Sabili da haka, ya kamata ku canza bayan ɗan dambe bayan ɗan lokaci na aiki ko kuma sau ɗaya kowace rana,

# 3. Mafi kyawun masana'anta don zaɓar don riguna?

Zaɓin taƙaitaccen ɗan dambe ɗan ƙasa yana zuwa ƙasa don zaɓar kayan aikin su. Akwai nau'ikan masana'anta da yawa da yawa waɗanda suke samuwa, duk da haka zaɓinku ya dogara da dandano na kanku da ayyukan da kuka yi niyya yayin saka su.

Yankunan da suka fi dacewa sune auduga da modal:

  • Auduga: babban numfashi na dogon lokaci da zaɓi na tattalin arziki - ƙarancin tsada na zaɓin kayan ciki
  • Modal: zaɓi mai ɗorewa tare da mafi kyawun danshi mai laushi - fiber na roba daga itaciyar beech

A halin yanzu, zaku iya la'akari da nalan, siliki ko Spandex. Woolens da thermals sunyi kyau don yanayin sanyi yayin da ake nufin Spandex don ayyukan jiki suna ɗaukar lokaci mai yawa.

# 4. Waɗanne launuka ne ga taƙaitaccen ɗan dambe?

Daga ra'ayi na ilimin halittar jiki, riguna na baki na iya ɓoye duk wata alama ta cuta. Amma ga launuka, ya fi kyau a zabi launuka na zahiri yayin da suke haifar da jin daɗi. Koyaya, fifikon ya kamata kuma ya kasance fifiko, kuma waist ɗin ya dace da launuka wando ma.

# 5. Shin takaitaccen ɗan dambe zai iya ɓoye wasu abubuwan rashin lafiyar jiki?

Idan kun sami ɗan babban ciki, taƙaitaccen ɗan dambe zai iya ɓoye wannan ajizancin kuma ya ƙara ƙarfin gwiwa. Ko kuma zaku iya rufe wasu ɓangarori na saggy tare da waɗannan su ma. Dangane da yanayin rashin aji, Frenchie mai ɗaukar nauyi zai iya juyar da kallon 'yan mata daga gare ku yayin da wasu maƙaƙan ɗan dambe zasu iya sauƙaƙe jikin ku kuma su sanya ku sanyi.

# 6. Shin takaitaccen bayanin Boxer zai taimaka wa abokan adawar ka?

Akwai wani imani da ba daidai ba da wasu maza suka ɗauka cewa sutturar suttura ta fi kyau. A zahiri, abu ne mai matukar wuya yanzu da muke yawanci ganin wani bangare daban a aikata hakan. Kishiyarku na iya neman wani abu mai kama da wani abu wanda yake son ganowa da kansu.

Saka dambe a takaice - layin kasa

Ta hanyar zabar da haɗaɗɗun rigakanka da sutturarka ta waje cikin wayo, mun yi imanin za ka iya inganta ƙarfin gwiwa kuma ka sami kwanciyar hankali da riguna da zama!





Comments (0)

Leave a comment