Siyayya don girman ƙarfin bra

Siyan takalmin ƙarfe na iya zama dogon aiki mai ban tsoro ga mata da yawa. Akwai bra da yawa da zasu zaba daga kuma mata dayawa basu san wane salon bane, kuma musamman wacce girma, ya dace dasu.

Lokacin cin kasuwa don bra, yana da mahimmanci don neman girman daidai. an kiyasta cewa kusan 80% na mata basa sa madaidaicin ƙarfin bra. Don tabbatar da girman bra ɗin da kake siyan daidai ne, duba don alamun masu zuwa.

Ya kamata ku auna fadin kirjin ku a ƙasa da ƙirjin ku (a kan haƙarƙarinku) kafin siyan bra. Thisauki wannan lambar kuma ƙara inci biyar. Wannan zai gaya maka adadin band da ya kamata ka gwada. Misali, idan ka auna kusan 31 inci, ya kamata ka gwada bra da girmansa 36. Idan lambar ku ta zama ƙaranci, tsallake zuwa girman na gaba. Idan kun kasance da da girma, ba lallai ne ku ƙara waɗannan inci biyar ba.

Don neman madaidaicin girman ƙoƙon ku, sami wani yayi gwargwadon mafi girman sashin ƙirjinku. Ya kamata kar a sa murfin farin ciki don yin shi. Ka ɗauki lambar nan ka cire shi daga ma'aunin haƙarƙarinka. Wannan zai gaya maka girman kofin ka.

Bambanci mara kyau - AA

  • 1 inch - A
  • Inci 2 - B
  • Inci 3 - C
  • Inci 4 - D
  • 5 inci - DD ko E
  • Inci 6 - DDD ko F
  • 7 inci - DDDD ko G

Idan bra dinka ya yi daidai, ya kamata ya dace da kyau a tsakiya, yayin da ya bar ɗaya ko biyu yatsunsu don dacewa da kwanciyar hankali a ƙarƙashin bandakin. Idan ba za ku iya yin hakan ba, bra ɗin sun yi tauri sosai. Idan rukunin zai kasance cikin sauƙin cirewa daga jikin ku ko kuma ya haura a baya, bra ɗin yayi girma da yawa. Idan ka sa takalmin ƙarfe a ƙarƙashin waya, waya zata kwanta a kirjin ka. Duk da yake idan kun sa ƙarfe ba tare da waya ba, ya kamata ya raba ƙirjin ku don kada yayi kama da babban boobs. Hakanan ya kamata ka nemi ƙarfin ƙarfe a kirji. Yakamata nono ya cika kofin. Idan kirjin ka yayi kasa da kofin, kofin ya yi girma, amma ba kwa son zubar da ciki. Idan ƙirjinka ya fito a bangarorin, sama ko ƙasa, bra ɗin yayi ƙanƙanta. Idan rukunin ya ji dadi, kawai saka kan kofin. Lokacin da kake siyan katako, gwada ƙoƙarin ɗaga hannayenka sama da kan kanka - bra ɗin ya kamata ya zauna a wurin kuma kar ya fito daga kirji. Idan haka ne, yana da girma.

Idan kuna bin waɗannan nasihun, yawon shakatawa na gaba na bras ya zama mafi jin daɗi. Gwada duk nau'ikan bras don ganin wane nau'in yafi dacewa da ku. Bugu da kari, kar a rusa lokacin da ka sayi tagulla. Kula da bayyanar su don tabbatar da cewa kun sayi ingantaccen bayani.





Comments (0)

Leave a comment