Jagoran Kwallon Gano Nemo ƙwallon ƙwallon da zai ba da adon ku

Lokacin tafiya ya kusan isa kuma a zabi tsakanin mutane da yawa salon da kuma nau'ikan riguna na gargajiya ba mai sauki bane. Yana ɗaukar lokaci da haƙuri don gwada duk waɗannan riguna masu ban sha'awa, da fatan neman suturar da ta dace don maraice ta musamman. Dole ne ka fara samun riguna na al'ada waɗanda zasu zana silifinku ko adonku. Yi amfani da jagorar da ke ƙasa don bincika wane nau'in jikin ku kuma wanne riguna na ado zai dace da adon ku.

Eterayyade silin ɗinku

Yana da mahimmanci a tantance siffar jikin ku kafin a fara siyan riguna. Da zarar kun san irin nau'ikan kwalliyar ƙwallon ƙafa da za su dace da ku, ba ku da lokacin gwada waɗanda ba za su kasance ba.

Kuna santsi da tsayi?

Anan wata hanya ce don sanin cewa jikinku madaidaiciya ne kuma siririri, cewa yana da fewan abubuwa ko kuma babu murhun kujerunku kuma ƙirarku tana da girman matsakaita. Girman ku shine 5 '6 ko taller.Idan kun cika waɗannan sharuɗɗan, zaku so ku sayi salon wasan ƙwallo wanda ya haɗu da kantso, ya nuna ƙafafunku mai tsawo, yana gudana cikin ƙyalli don bayyana hoton siririn ku kuma ƙara ƙima a kirjin ku.

Gwada riguna tare da nau'ikan nau'ikan abun wuya, gami da V-wuyan ko bude abun wuya, don ganin wacce ta fi dacewa da ku. Hakanan, yi ƙoƙari don gwada sutura tare da yanke a baya. Wasu nau'ikan riguna na  kayan ado   waɗanda za a yi la’akari da su su ne daular, ƙyalƙyali, suturar riga da kuma layi.

Kuna karama?

Idan kun kasance 5 '3 ko ya fi guntu tare da karamin girma da matsakaici na tsaka-tsaki, zaku so sutura ta dace da ƙaramin, kamar ta masarauta, mayafi ko ƙwallon ƙwallon daga layin. Hakanan zai iya yin tsayi da yawa ta hanyar sanya gajeren wando.Kammar na iya lalacewa, aikin hannu, sama / ƙasa ko ƙirar asymmetrical - ya danganta da fifikonku.Ta akwai kuma hanyoyin layin da masarauta Idan kuna da gajeriyar girma, kada ku mai da hankali kan girmanku, saboda wuyan wuyan ku zai iya kasancewa a cikin nau'ikan lover, halter ko v.

Kuna da hourglass, pear ko siffar apple?

Tare da siffar hourglass, an tanƙwara tare da matsakaici zuwa manyan fasa. Bottomarsashinku ya zagaye kuma kuna da kwatangwalo. Kuna iya nuna masu murfin tare da suturar mayafi ko laushi su kaɗan tare da riguna masu ado ko suturar kan layi. Don sanya ƙarin girmamawa a saman sashin jikinku, zaɓi rigar tare da ado ta ado.

Tare da siffar lu'u-lu'u, tabbas kuna da nauyi sosai, wannan yana nufin cewa sutturarku, cinyaku da hannayenku sun fi girma a saman sashin jikin ku. Zabi riguna masu ado wadanda suke rarrabe rabin jikinku, kamar riguna masu ado, daular ko ball tare da karatuna madaidaiciya. Ko kuma, mayafin mara wuya yana iya yaudarar.

Idan jikin ku yana da siffar apple, sashin ku na tsaka mai wuyar zama ko kauri fiye da sauran sassan jikin ku. Wataƙila mahaifiyarka tayi girma fiye da yadda kake so. Zaɓi riguna waɗanda ke jaddada yanayin da ke kewaye da ku. Tufafin daular za su iya aiki sosai tare da wannan nau'in. Tufafin kan layi na iya aiki sosai idan kuna da ladabi tare da haɗin gwiwa don ba shi sakamako mai lalacewa.

Kuna wasan motsa jiki? Kuna da babban gini?

Idan kun kasance tsoka, kuna da fadi, ko kuma kuna da fadi, zaɓi ƙarshen shekara na ƙwallon ƙwallon da zai ba ku suturar mace kamar ƙwallon ƙwallon ko suturar masarauta. Cikakken sikelin nan da nan zai ƙara siffar zuwa girmanka. Tare da kafaffun kafadu, zaku iya gano cewa ƙoƙarin rufe su da takalmin gyare-gyare ko hannayen riga mai yadudduɗa zai sa su yaɗa yawa. Da farko gwada wasu riguna masu riguna. Kuna iya jin daɗi!

Idan kana da babban burushi, ka tabbata cewa rigunan wankan ka na bayar da tallafi mai dacewa. Zabi v-necks ko halters da  kayan ado   ko layi. Don samun hankalin kirjin ka, saka allon riga wanda yake da cikakkun bayanan ido a gindin.

Tare da cikakken siliki, akwai wasu salon yau da kullun fiye da kowane cikin manyan riguna. Kada ku ji daɗin rashin jin daɗi a daren kwallonku yana ƙoƙarin zamewa cikin karamar rigar. Nemi riguna da suka dace da girmanka kuma hakan zai daddaukakarka adon ka.

Ideasarin ra'ayoyi ra'ayoyin don ƙwallon ƙwallon

Akwai sauran hanyoyi da yawa na yadda zaka inganta wasu bangarorin jikin ka. Abubuwan riguna na Alkairi na iya samun kyawawan fasali kamar su bangarorin wando, daɗaɗaɗɗen sassan jiki, jituwa mai jingina, ɗamara mai ɗamarar hoto, kayan kwalliya, shimfidar kankara, shimfidar jiragen ruwa na cirewa da kuma siket.





Comments (0)

Leave a comment