Siyayya don hauka

Daidai ne an yi imani cewa mata suna samun lokacin hutawa fiye da maza. Lokacin da suke son yin amfani da lokaci don yin wani abu, suna da optionsan zaɓuɓɓuka waɗanda suke la'akari kuma zaɓi ɗaya kawai wanda ke jan hankalin su kuma suna zuwa can ba tare da tunanin sau biyu game da cin kasuwa ba.

Ko suna kallon talabijin ko karanta jaridu ko mujallu, suna karanta karanta tallan tallace-tallace. Tallace-tallace, ragi, sabbin kayan da aka kirkira, kyautuka da kuma irin waɗannan tallace tallace masu ban sha'awa da tsofaffin abubuwa suna bayyana a gaban idanunsu duk inda suka tafi. Tallace-tallacen suna tallafar mata da farko saboda suna cikin wahala a sauƙaƙe. Da wuya

Kudaden mazaje dayawa ana amfani dasu kasa da rana guda saboda matatansu masu wuce gona da iri da matansu. Abubuwa na farko sun canza, kuma sauye-sauye masu saurin canzawa a cikin salon da kuma abubuwan da ke faruwa suna ƙara sha'awar mutane, ba kawai mata ba, har ma da samari da matasa, don zuwa siyayya a duk lokacin da suke da kuɗi. ban da ciyarwa. Bukatar siyayya ta iyakance ga siyan kayan masarufi. Daga cikin masu sayan ɓarnatattun, akwai masu arziki. Amma yanzu, cin kasuwa ya zama nishaɗi ga mutane. suna kashe lokaci kuma suna da sayayya mai daɗi, ko da kawai siyayya ce ta taga.

Lokaci yakan tashi lokacin da kake da kyau lokaci ne na gama gari. Kuma waɗannan ranakun fiye da kowane lokaci, ba wai lokaci na wucewa ba amma da alama bai isa ba ga masu siya. Lissafin yana da tsawo har rana guda bai isa ba. Lokacin da aka yi wa kowane kusurwa gidan ado, an cika firiji, shelves DVD an jera har zuwa saman, kayan aiki ba su sami dakin da za su dace ba, alas lokaci ya yi da za a siyayya don ƙarin shelves don cika kuma, ta haka, ƙarin don cika su.

Kasuwanci da cibiyoyin siyayya sun zama wurare masu daidaituwa tare da dalilai da yawa. Siyayya ya shahara fiye da fita waje don ɗaukar hoto ko ziyartar dangi masu nisa. Iyaye mata, matasa da yara, har ma da tsofaffi, suna ɗaukar wannan a matsayin mafi kyawun tushen nishaɗi a wuraren cin kasuwa. Ga matan gida, shan yaransu ba matsala bane. Kowane mall yana da wuraren abinci, filin wasan don su. Don haka, uwayensu kan iya zuwa siyayya yayin da yaransu suke yin nishaɗi a filayen wasa.





Comments (0)

Leave a comment