Jafar babura

Tun da wayewar lokacin babur, a bayyane yake cewa ana buƙatar abu don kare jikin ɗan adam da aka fallasa daga abubuwan. Maganin halitta shine fata. Jaket ɗin fata mai launin fata, salon da aka sanya ta hanyar gumakan fina-finai kamar James Dean. Ba wai kawai bayani ne na sanarwa ba, amma kayan mahimmanci ne ga duk mahayan da ke ɗaukar zafi, bushe da yanki ɗaya. Kyakkyawan jaket ɗin fata tare da wando na fata zai zama cikakken zaɓi.

Jaket ɗin fata mai laushi sune dole ga masu keɓaɓɓiyar motoci - ba don kawai su yi sanyi ba. Baya ga kiyaye ku da dumin yanayi, za su kare fatarku fiye da kowane kayan idan kun taɓa ƙasa. Mafi kayan yau da kullun don fata na babura shine cowhide, an zaɓa don ƙarfinta da karko.

Shawara don nemo jaket ɗin babur madaidaiciya

1 Nemo majallu ko wuraren amfani da babur a yanar gizo neman  jaket na fata   kusa da nan. Ka tuna cewa shagunan sashi, dillalai masu babur da sassan kantuna masu gyara motoci suna neman ƙarin kaya masu kyau na fata.

2 Samu abubuwan kwatanci kuma ziyarci kafa wanda ke ba da mafi yawan ƙimar kuɗi. Takaddun sutura masu tasowa suna farawa kusan $ 90, yayin da aka lalace, sanyaya suttura da suttura masu tsada na iya kaiwa har $ 600. Ka tuna cewa jaket ɗin al'ada bazai shirya tsawan watanni ba idan ya fito daga shahararren shagon.

Zaɓi jaket ɗin da zai sa ku ji zafi a cikin iska mai sanyi kuma zai kare fatar ku daga rashes yayin haɗari. Faifan iska mai iska wanda yake ba iska damar barin iska ta zo ta yi sanyi a cikin yanayin zafi.

4 Guji jaket masu ƙarancin fata, da aka yi da fata, saboda ba za su daɗe ba. Jaket na cowhide ko ruwa buffalo shine mafi kyau.

Hakanan la'akari da sayen jaket tare da makamai. Kamar yadda aka yi shi tare da haɗuwa iri-iri na kumburin sel da kuma tasirin magungunan ƙwayoyin cuta, ana sanya waɗannan dunƙulen a cikin yankuna na kafadu, gwiyoyin hannu da vertebrae na jaket. Wataƙila ba ku ji buƙatar wannan ba idan yawancin keken naku maras kyau ne a ƙarshen mako, amma idan kai ɗan wasa ne ko kuma mai wucewa, ƙarar da kariyar zata iya ƙimar ta.

Hakanan tabbatar cewa jaket ɗin shine girman da ya dace. Idan jaket ɗinka ya yi tsauri sosai, ba za ku ji daɗi ba yayin tuki kuma zaku ji zafi. Idan ya yi girma da yawa, jaket ɗinku zai kama ku a cikin jaket ɗin yana ba ku ra'ayi na ɗaukar babban ball a hanya. Samun jaket da ya dace zai sa duka bambanci, musamman ga masu motsa jiki. Akwai hanyoyi da yawa don tabbatar da girman ku.





Comments (0)

Leave a comment