Kayan kayan aikin wuta

Samun kayan aikin lantarki da suka dace suna sa aikin yayi laushi kuma galibi yana ƙaruwa da sauri. Da alama zaku sami sakamako wanda shima yake neman kwararru. Yawancin kayan aikin wutar ana siyar dasu azaman kayan asali. Koyaya, kowane nau'in  kayan aiki na wuta   yana zuwa tare da kyawawan kayan haɗi. Kuna iya la'akari da siyan wasu kayan haɗi, musamman idan kuna shirin amfani da kayan aikin wutar ku sau da yawa. A wasu halaye, ana sayar da  kayan aikin wuta   tare da kayan haɗi. Wannan ingantaccen jari ne saboda yawanci yana da arha fiye da siyan kayan haɗi.

Wataƙila ba ku san kayan haɗin da za ku buƙaci don kayan aiki na musamman ba. Wannan na iya hana ku siyan kayan aikin kayan wuta tare da kayan haɗi, saboda haka kuna iya son samun su daga baya. Yi amfani da lokaci don neman kayan aikin wutar lantarki da kake so ka siya. Gano kayan haɗi daban-daban da amfaninsu.

Hakanan yana da kyau a kwatanta farashin kayan aiki na wutar lantarki tare da kayan kayan haɗi a farashin shi ba tare da. Idan bambanci 'yan kuɗi ne kawai, sami kayan haɗin. Idan kun ga cewa ba zaku yi amfani da su ba, koyaushe kuna iya siyar da su ga aboki ko kuma wurin siyarwar kan layi.

Magunguna sune kayan haɗi waɗanda zaku buƙaci siye dangane da amfanin da kuka yi da su da kayan aikin da kuka fasa. Abun lamuran Carbon ana bada shawarar kawai kayan itace. Bitan maɗaukakiyar tsinkaye da kuma babban abin magana da aka yi kama da juna suna da kama sosai. Bambanci shine cewa murƙushe rawar hannu yana da daidai diamita ɗaya gaba ɗaya, yayin da maƙallan braids ya zama mai zurfi.

Gyaran murɗawa na faɗaɗa rami. Wannan yana ba ku damar amfani da kujerun kan ɗakin kwana kuma tsara su tare da kayan. Wannan ya sa aikin ku ya kware sosai. An tsara tazl ɗin tayal don aiki tare da kowane irin yumbu ko gilashi. Ya kamata ka yi amfani da bit ɗin tayal kawai a ƙarancin sauri. Ana amfani da maɓallin ɗaukar hoto don buɗe ko ƙara ɗaurin chuck. Gabaɗaya, ana kawo makullin chuck tare da kayan danka lokacin da ka saya. Kuna iya sauyawa idan ya cancanta.

Masu amfani da hanyar jirgin ruwa sune kyawawan kayan aikin wutar lantarki don yin cikakken bayani, sassaka da zane. Akwai daruruwan dabaru daban-daban don masu tuƙi. Dole ne kuyi bincike don siyan wasu da zasu dace da aikin ku. Tebur mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana da matukar amfani idan ka shirya yin amfani da na'ura mai amfani da hanyar sadarwa ta da yawa Hakanan yana taimaka maka samun madaidaiciya madaidaiciya.

Keɓaɓɓun kofotof biyu na da amfani lokacin amfani da kowane irin sawun da ya ƙunshi yankan kayan da zaku iya sawa. Suna goyan bayan duka kayan abu biyu a lokaci guda don haka zaka iya amfani da hannayenka biyu don aiki da katako. Don taimaka muku samun mafi kyawu mai yiwuwa, jagorar Laser babban kayan haɗi ne. Yana fitar da hasken infrared a cikin madaidaiciyar layi wanda zaku iya bi lokacin da kuka yanke.

Akwai matakai daban-daban na sandpaper don amfani akan masu gyara. Dole ne ka tabbata cewa kayi amfani da ƙimar daidai don kowane aikin. Jakar turɓaya ita ce kayan haɗi wanda ke taimakawa rage adadin ƙurar ta kamawa da riƙe ta.





Comments (0)

Leave a comment